1 Ọ̀nà ìtọ́jú fún mímú kí jíjí fálùfù pneumatic pọ̀ sí i
Tí a bá wọ àpótí ìfàsẹ́yìn fálbá náà láti dín ìjìnnà fálbá náà kù, ó ṣe pàtàkì láti fọ ara àjèjì náà kí a sì yọ ọ́ kúrò; tí ìyàtọ̀ ìfúnpá bá tóbi, a ó mú ohun èlò ìṣiṣẹ́ fálbá náà sunwọ̀n sí i láti mú orísun gaasi pọ̀ sí i àti láti dín ìjìnnà náà kù. Ní àfikún, nígbà tí a bá ń fi fálbá náà sínú, gígùn ìgbẹ́ tí a yàn yẹ kí ó jẹ́ ìwọ̀nba kí ìjìnnà fálbá náà má baà ti pa pátápátá.
2 Ọ̀nà tí a gbà ń lo fáìfù pneumatic
Fún àìdúróṣinṣin ti fáìlì pneumatic tí ìfúnpá àmì tí kò dúró ṣinṣin fà, ó yẹ kí a rí i dájú pé ètò nẹ́tíwọ́ọ̀kì agbára náà ṣiṣẹ́ dáadáa; a gbọ́dọ̀ tún ẹ̀rọ ìdúró náà ṣe, a sì lè yí ipò tuntun padà nígbà tí ó bá pọndandan láti rí i dájú pé ìdúróṣinṣin ti orísun afẹ́fẹ́ náà dúró ṣinṣin. O tún le tún fáìlì náà ṣe tàbí kí o fi òróró kún un láti dín ìfọ́mọ́ra apá tí ó kan fáìlì náà kù, dín àìdúróṣinṣin ti fáìlì pneumatic kù, ṣùgbọ́n ó tún le ṣe àtúnṣe ipò páìpù ẹ̀rọ ìdúró náà, kí a ba lè mú àṣìṣe àìdúró ṣinṣin ti fáìlì pneumatic kúrò.
Ọ̀nà ìtọ́jú àṣìṣe ìgbóná fálùfù pneumatic 3
Fún ìgbọ̀n gbọ̀n ti fáìlì pneumatic tí ìfọ́pọ̀ láàárín bushing àti mojuto fáìlì fà, ó yẹ kí a pààrọ̀ bushing lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀; fún ìgbọ̀n gbọ̀n ti fáìlì pneumatic yíká fáìlì pneumatic, mú ìgbọ̀n gbọ̀n náà kúrò kí o sì pààrọ̀ ìgbọ̀n gbọ̀n ti ìpìlẹ̀ fáìlì pneumatic; ṣe àyẹ̀wò kí o sì ṣe ìdájọ́ ìgbọ̀n gbọ̀n tí ìtọ́sọ́nà ṣíṣàn lọ́wọ́lọ́wọ́ ti fáìlì ìjókòó kan ṣoṣo fà, kí o sì ṣe àtúnṣe ìtọ́sọ́nà fífi sori ẹrọ ti fáìlì pneumatic tó tọ́.
4 Ọ̀nà ìtọ́jú àṣìṣe díẹ̀díẹ̀ ti fáfà pneumatic
Ìṣiṣẹ́ díẹ̀díẹ̀ ti fáìlì pneumatic jẹ́ mọ́ ìbàjẹ́ diaphragm, nítorí náà, ó yẹ kí a yípadà diaphragm tuntun ní àkókò; ṣàyẹ̀wò dáadáa bóyá epo graphite àti asbestos packing lubricating epo àti PTFE kún jẹ́ déédé, kí o sì rọ́pò rẹ̀ tí ó bá pọndandan láti rí i dájú pé wọ́n yọ ara àjèjì kúrò nínú ara fáìlì náà ní àkókò láti rí i dájú pé ara fáìlì náà mọ́ tónítóní; mú fáìlì náà, dín ìfọ́mọ́ra láàárín fáìlì náà àti àwọn èròjà tí ó yí i ká kù, kí a ba lè yanjú ìkùnà díẹ̀díẹ̀ ti ìgbésẹ̀ fáìlì pneumatic.
fáàfù pneumatic 5
Fún orísun gaasi ṣùgbọ́n fáìlì pneumatic kò ṣiṣẹ́, ó ṣe pàtàkì láti ṣàyẹ̀wò ìlà ìtọ́ni lọ́kọ̀ọ̀kan láti mú àṣìṣe náà kúrò ní àkókò. Tí position-er nínú fáìlì pneumatic kò bá ní ìfàsẹ́yìn àti ìfihàn, ó ṣe pàtàkì láti pààrọ̀ ibi tí a ń rí tuntun ní àkókò; fún ìyípadà tó lágbára ti fáìlì mojuto àti igi, ó yẹ kí a pààrọ̀ rẹ̀ ní àkókò láti rí i dájú pé kẹ̀kẹ́ ọwọ́ wà ní ipò tó yẹ.
Yato si eyi, Tianjin Tanggu Water Seal Valve Co., Ltd. jẹ àtọwọdá ijoko rirọ ti o ti ni ilọsiwaju ni imọ-ẹrọ, awọn ọja naa jẹ àtọwọdá labalaba roba, àtọwọdá labalaba lug,àtọwọdá labalaba onigun meji ti flange, fọ́ọ̀fù labalábá tó yàtọ̀ sí fèrèsé méjì,àtọwọdá ìwọ̀n, àwọ̀n àyẹ̀wò àwo méjì wafer,Y-Straineràti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ní Tianjin Tanggu Water Seal Valve Co., Ltd., a ní ìgbéraga lórí pípèsè àwọn ọjà tó ga jùlọ tí ó bá àwọn ìlànà ilé-iṣẹ́ tó ga jùlọ mu. Pẹ̀lú onírúurú àwọn fáìlì àti àwọn ohun èlò wa, ẹ lè gbẹ́kẹ̀lé wa láti pèsè ojútùú pípé fún ètò omi yín. Kàn sí wa lónìí láti mọ̀ sí i nípa àwọn ọjà wa àti bí a ṣe lè ràn yín lọ́wọ́.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-09-2024

