Nígbà tí òjò àti yìnyín àkọ́kọ́ dé ní ìgbà òtútù, otútù náà dínkù gidigidi. Nínú òtútù líle yìí, àwọn òṣìṣẹ́ àtúnṣe pajawiri ní iwájú ilé iṣẹ́ Municipal Guokong Water Co., Ltd. fara da òjò àti yìnyín láti bẹ̀rẹ̀ ìjàkadì àtúnṣe pajawiri láti rí i dájú pé omi wà fún àwọn olùgbé ibẹ̀. A ṣe àtúnṣe omi náà dáadáa kí ó tó di agogo méjìlá ọ̀sán ọjọ́ náà, èyí sì mú kí ìgbésí ayé àwọn olùgbé ibẹ̀ wà déédéé.
Nígbà tí wọ́n ń ṣe àyẹ̀wò déédéé ní òwúrọ̀ ọjọ́ náà, òṣìṣẹ́ olùṣọ́ epo páìpù láti ilé-iṣẹ́ ohun èlò omi, ṣàwárí pé 150 náààfọ́fùNí oríta Huancheng Road àti Renying Road, wọ́n ti bàjẹ́, wọn kò sì ṣiṣẹ́ dáadáa mọ́, èyí tó ń ba omi tó wà fún àwọn tó wà nítòsí jẹ́. Nígbà tí wọ́n rí ìṣẹ̀lẹ̀ pàjáwìrì náà, wọ́n ròyìn fún ilé-iṣẹ́ náà lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀.
Ipò náà jẹ́ kíákíá, àtúnṣe sì jẹ́ kíákíá. Lẹ́yìn tí wọ́n gba ìròyìn náà, olórí ẹgbẹ́ àtúnṣe pàjáwìrì bẹ̀rẹ̀ ètò pàjáwìrì kan kíákíá, ó ṣètò àwọn ọmọ ẹgbẹ́ àtúnṣe pàjáwìrì tó lágbára àti àwọn mìíràn, ó sì rán àwọn ohun èlò ìwakùsà lọ sí ibi ìṣẹ̀lẹ̀ náà kíákíá. Ní àkókò náà, òjò ń rọ̀, yìnyín sì ń rọ̀ gan-an, otútù fẹ́rẹ̀ẹ́ dì, àti pé ipò iṣẹ́ níta gbangba le gan-an.
Níbi tí wọ́n ti ń tún pàjáwìrì náà ṣe, omi ẹlẹ́gbin náà dàpọ̀ mọ́ òjò àti yìnyín, òtútù sì mú gan-an. Àwọn ọmọ ẹgbẹ́ olùtúnṣe pàjáwìrì náà ń tẹ omi ẹlẹ́gbin tútù láìsí ẹsẹ̀, wọ́n sì ń rọ̀ pẹ̀lú òjò àti yìnyín. Wọ́n sáré sí àkókò láti ṣe àwọn iṣẹ́ bíi wíwa ilẹ̀, yíyọ àwọn ibi tí ó bàjẹ́ kúrò.awọn falifu, àti fífi àwọn ohun èlò tuntun sílẹ̀. Afẹ́fẹ́ tútù náà gbé omi jáde, ó sì yára fi aṣọ iṣẹ́ wọn rọ, ọwọ́ wọn sì pupa nítorí òtútù, ṣùgbọ́n èrò kan ṣoṣo ló wà lọ́kàn gbogbo ènìyàn: “Ẹ yára, ẹ yára, a kò gbọ́dọ̀ dá omi gbogbo ènìyàn dúró!” Wọn kò gbìyànjú láti mu omi gbígbóná díẹ̀, wọ́n sì ń ṣiṣẹ́ nínú ihò ẹ̀gbin náà. Ariwo awakọ̀ àti ìkọlù àwọn irinṣẹ́ irin náà jẹ́ “ìgbésẹ̀ ìkọlù” láti dáàbò bo ìgbésí ayé àwọn ènìyàn nínú òjò tútù àti yìnyín.
Lẹ́yìn ọ̀pọ̀lọpọ̀ wákàtí tí wọ́n ti ń kọ́ ilé náà dáadáa, àwọn ohun tó bàjẹ́ náà ti bàjẹ́.àfọ́fùWọ́n rọ́pò wọn dáadáa. Àwọn ọmọ ẹgbẹ́ tí ó ti rẹ̀ náà sì mí ẹ̀mí ìtura nígbẹ̀yìn gbẹ́yín, pẹ̀lú ẹ̀rín músẹ́ tí ó wà lójú wọn.
Ní ìdáhùn sí àwọn ìkùnà epo àti àwọn ohun èlò tí ó rọrùn láti lò nítorí ìgbóná tí kò fi bẹ́ẹ̀ le, òjò àti yìnyín ní ìgbà òtútù, ilé iṣẹ́ omi ìlú ti ṣe àwọn ètò ṣáájú, ó ti mú kí àwọn àyẹ̀wò lágbára sí i, ó sì ti ṣètò àwọn ẹgbẹ́ àtúnṣe pajawiri láti wà ní ìdúró ní wákàtí mẹ́rìnlélógún lójoojúmọ́. Àtúnṣe pajawiri tí ó gbéṣẹ́ yìí dán gbogbo agbára ìdáhùn pajawiri ilé-iṣẹ́ náà wò àti ìrànlọ́wọ́ rẹ̀. Ẹni tí ó ń ṣe àkóso ilé-iṣẹ́ náà sọ pé àwọn yóò máa fiyèsí àwọn ìyípadà ojú ọjọ́, wọn yóò ṣe gbogbo ohun tí wọ́n lè ṣe láti rí i dájú pé omi wà ní ààbò àti ìdúróṣinṣin ní ìgbà òtútù, àti láti dáàbò bo “olùgbé” ìlú náà kí àwọn aráàlú lè lo omi láìsí àníyàn.
Tianjin Tanggu Water-Seal Valve Co., Ltd.Ilé-iṣẹ́ kan tí ó ti wà fún ìgbà pípẹ́ tí a dá sílẹ̀ ní ọdún 2003, ti pinnu láti ṣètìlẹ́yìn fún àwọn ilé-iṣẹ́ ìpèsè omi ní ṣíṣe àtúnṣe àwọn ètò omi àti ìgbóná ìlú tí ó dúró ṣinṣin. Pẹ̀lú àwọn ọjà pàtàkì bíiawọn falifu labalaba, awọn falifu ẹnu-ọna, àtiṣàyẹ̀wò àwọn fáìlìNí ṣíṣe ipa pàtàkì kan, ilé-iṣẹ́ náà ń pèsè ìrànlọ́wọ́ pàtàkì nínú àtúnṣe pajawiri ìgbà òtútù àti ìtọ́jú déédéé, èyí tí ó ń ran lọ́wọ́ láti dáàbò bo ìpèsè omi ìlú pátápátá.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-05-2026


