Pẹ̀lú ìrírí tó ju ogún ọdún lọ nínú ṣíṣe àti lílo àwọn fáìlì tí wọ́n ń kó jáde, TWS Valve ti di olùpèsè tó gbajúmọ̀ nínú iṣẹ́ náà. Láàrín àwọn ọjà pàtàkì rẹ̀, àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà dúró ṣinṣin, wọ́n sì ń fi ìdúróṣinṣin ilé-iṣẹ́ náà hàn sí dídára àti ìṣẹ̀dá tuntun. Àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà jẹ́ pàtàkì nínú onírúurú iṣẹ́, TWS Valve sì ní onírúurú fáìlì ẹnu ọ̀nà pẹ̀lú àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà tí kò ní ìdàgbàsókè, àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà ìdúró àti àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà tí wọ́n ń gbé rọ́bà. Pẹ̀lú àfiyèsí lórí ìmọ̀ ẹ̀rọ pípéye àti iṣẹ́ tó ga jùlọ, a ṣe àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà TWS Valve láti bá àwọn ìlànà tó ga jùlọ mu ti ìgbẹ́kẹ̀lé àti agbára.
Àwọn fọ́ọ̀fù ẹnu ọ̀nà tí kò ní ìdàgbàsókè (NRS) jẹ́ ọjà pàtàkì nínú àkójọ ọjà TWS. Ẹ̀yà irú fọ́ọ̀fù ẹnu ọ̀nà yìí kò gùn ju bònẹ́ẹ̀tì lọ, èyí tí ó mú kí ó dára fún lílò níbi tí àyè kò bá tó.Awọn falifu ẹnu-ọna NRSWọ́n mọ̀ wọ́n fún ìrísí wọn tó kéré àti ìrọ̀rùn fífi wọ́n síta, èyí tó mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tó gbajúmọ̀ ní onírúurú ibi iṣẹ́. Àwọn fóònù ẹnu ọ̀nà TWS Valve ní a ṣe pẹ̀lú ìpéye àti àfiyèsí sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ láti rí i dájú pé iṣẹ́ wọn rọrùn àti pé wọ́n ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún ìgbà pípẹ́. Àwọn fóònù ẹnu ọ̀nà NRS ti TWS Valve dojúkọ àwọn ohun èlò tó dára àti àwọn ọ̀nà ìṣelọ́pọ́ tó ti ní ìlọsíwájú láti kojú àwọn ipò iṣẹ́ tó le jùlọ.
Ní àfikún sí àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà NRS, TWS Valve ní àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà ìsàlẹ̀ tí a ṣe láti pèsè iṣẹ́ tó ga jùlọ ní onírúurú ohun èlò.àtọwọdá ẹnu-ọ̀nà isingÓ máa ń nà ní inaro nígbà tí fáìlì bá ṣí sílẹ̀, èyí sì máa ń fi hàn bí páìlì náà ṣe wà ní ojú ìwòye. Apẹẹrẹ yìí ṣe pàtàkì ní pàtàkì níbi tí a gbọ́dọ̀ máa ṣe àbójútó ipò fáìlì náà. Àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà ìdìde TWS Valve tí ń gòkè ni a ṣe láti pèsè ìṣàkóso pàtó àti pípa tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, èyí tí ó mú kí wọ́n dára fún àwọn ohun èlò pàtàkì níbi tí ààbò àti iṣẹ́ ṣe pàtàkì. Pẹ̀lú àfiyèsí lórí ìdánilójú dídára àti ìdánwò líle, àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà ìdìde TWS Valve tí ń gòkè ni a ṣe láti kọjá àwọn ìlànà ilé iṣẹ́ àti àwọn ìfojúsùn oníbàárà.
Fáìlì ẹnu ọ̀nà tí a fi rọ́bà ṣe tí TWS Valve jẹ́ ojútùú tó wọ́pọ̀ fún àwọn ohun èlò tó nílò èdìdì tó lágbára àti ìdènà sí ìbàjẹ́ àti ìbàjẹ́. Àwọn ìjókòó rọ́bà pèsè ojú ọ̀nà tí a lè gbẹ́kẹ̀lé, tó ń rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ kò ní jò àti pé ó lè pẹ́ títí. Àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà tí a fi rọ́bà ṣe tí TWS Valve jẹ́ láti pèsè agbára ìdènà tó ga jùlọ, èyí tó mú kí wọ́n yẹ fún onírúurú iṣẹ́ ilé iṣẹ́ àti ti ìlú. Pẹ̀lú àfiyèsí lórí ìṣẹ̀dá tuntun àti ìdàgbàsókè tó ń lọ lọ́wọ́, a ṣe àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà tí a fi rọ́bà ṣe tí TWS Valve jẹ́ láti pèsè iṣẹ́ tó gbẹ́kẹ̀lé ní àwọn àyíká tó le koko. Yálà ó jẹ́ ìtọ́jú omi, ìṣàkóso omi ìdọ̀tí tàbí àwọn iṣẹ́ ilé iṣẹ́, a ṣe àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà tí a fi rọ́bà ṣe tí TWS Valve jẹ́ láti bá àwọn ohun tó pọndandan mu.
Àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà TWS Valve tí ó bá àwọn ìlànà àgbáyé mu bíi BS5163, F4 àti F5 tún fi hàn pé TWS Valve jẹ́ olùfẹ́ tó ga jùlọ. Àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà wọ̀nyí ni a ṣe àgbékalẹ̀ wọn láti bá àwọn ohun tí a nílò mu ní onírúurú ilé iṣẹ́ àti ohun èlò. Àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà BS5163 bá àwọn ìlànà ilẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì mu, èyí sì ń mú kí wọ́n ní ìbáramu àti iṣẹ́ tó pọ̀ sí i. Àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà F4 àti F5 ni a ṣe àgbékalẹ̀ wọn fún àwọn ipò ìfúnpá àti ìṣàn pàtó, èyí sì ń pèsè àwọn ìdáhùn tó ṣe pàtàkì fún àwọn ohun èlò tó ṣe pàtàkì. Ìbámu TWS Valve pẹ̀lú àwọn ìlànà àgbáyé fi hàn pé òun ni olùfẹ́ láti fi àwọn ọjà tó ga jùlọ tó bá àìní àwọn oníbàárà mu kárí ayé. Àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà BS5163, F4 àti F5 ti TWS Valve dojúkọ ìmọ̀ ẹ̀rọ tó péye àti ìṣàkóso dídára tó lágbára, wọ́n sì ṣe é láti pèsè iṣẹ́ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, tó sì dára ní onírúurú àyíká iṣẹ́.
Ní àkótán, àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà TWS Valve dúró fún àṣeyọrí ọ̀pọ̀ ọdún ti ìmọ̀, ìṣẹ̀dá tuntun àti ìfaramọ́ sí dídára. Yálà ó jẹ́ àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà ìpele tí kò ga sókè, àwọn fáìlì ẹnu ọ̀nà ìpele tí ń ga sókè,awọn falifu ẹnu-ọna roba ti o joko, tàbí àwọn fálùfù tí ó bá àwọn ìlànà àgbáyé bíi BS5163, F4 àti F5 mu, gbogbo onírúurú fálùfù ẹnu ọ̀nà TWS Valve ni a ṣe pẹ̀lú ìṣọ́ra láti pèsè iṣẹ́ àti ìgbẹ́kẹ̀lé tó dára. Pẹ̀lú àfiyèsí lórí ìmọ̀ ẹ̀rọ pípéye, àwọn ohun èlò dídára àti ìdánwò líle, a ṣe àwọn fálùfù ẹnu ọ̀nà TWS Valve láti bá àwọn ohun tí ó ṣòro jùlọ nínú iṣẹ́ òde òní mu. Gẹ́gẹ́ bí alábàáṣiṣẹpọ̀ tí a gbẹ́kẹ̀lé fún àwọn oníbàárà kárí ayé, TWS Valve ń tẹ̀síwájú láti ṣètò ìwọ̀n fún ìtayọ nínú iṣẹ́ ṣíṣe fálùfù, ní pípèsè àwọn ojútùú tí ó jẹ́ kí àwọn ilé iṣẹ́ lè ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìṣiṣẹ́.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-11-2024




