• orí_àmì_02.jpg

Àwọn ìṣọ́ra fún ṣíṣiṣẹ́ fáìlì náà.

Ìlànà ìṣiṣẹ́ fáìlì náà tún jẹ́ ìlànà àyẹ̀wò àti mímú fáìlì náà. Síbẹ̀síbẹ̀, àwọn ọ̀ràn wọ̀nyí ni ó yẹ kí a kíyèsí nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́ fáìlì náà.

①Fáìlì ìgbóná gíga. Nígbà tí ìgbóná bá ga ju 200°C lọ, a máa gbóná àwọn bẹ́líìtì náà, a sì máa gùn wọ́n, èyí tó rọrùn láti mú kí fáìlì náà yọ́. Ní àkókò yìí, ó yẹ kí a “fún bẹ́líìtì náà ní ìgbóná,” kò sì yẹ láti mú kí bẹ́líìtì náà gbóná ní ipò tí a ti sé pátápátá ti fáìlì náà, kí a má baà lè dẹ́kun bẹ́líìtì náà láti kú, kí ó sì ṣòro láti ṣí nígbà tó bá yá.

②Ní àsìkò tí ìgbóná bá wà ní ìsàlẹ̀ 0℃, kíyèsí ṣíṣí pulọọgi ìjókòó fáìlì fún àwọn fáìlì tí ó ń dá èéfín àti omi dúró láti mú omi dídì àti omi tí ó kó jọ kúrò, kí ó má ​​baà di yìnyín tàbí kí ó fọ́ fáìlì náà. Ṣàkíyèsí sí ìpamọ́ ooru fún àwọn fáìlì tí kò le mú ìkójọpọ̀ omi àti àwọn fáìlì tí ó ń ṣiṣẹ́ nígbàkúgbà kúrò.

③ Kò yẹ kí a tẹ ihò ìdìpọ̀ mọ́ra jù, àti pé iṣẹ́ ìrọ̀rùn ti ọ̀pá ìdìpọ̀ gbọ́dọ̀ borí (ó lòdì láti rò pé bí ọ̀pá ìdìpọ̀ bá ti le tó, bẹ́ẹ̀ náà ni yóò ṣe dára tó, yóò mú kí ìjó fáìlì náà yára wọ, yóò sì mú kí agbára ìṣiṣẹ́ rẹ̀ pọ̀ sí i). Láìsí àwọn ìgbésẹ̀ ààbò kankan, a kò gbọdọ̀ rọ́pò tàbí fi kún àpótí ìdìpọ̀ náà lábẹ́ ìfúnpá.

④Nígbà iṣẹ́-abẹ náà, ó yẹ kí a ṣe àyẹ̀wò àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ àìdára tí a rí nípa fífetísílẹ̀, òórùn dídùn, rírí, fífọwọ́kan, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ dáadáa fún àwọn ìdí rẹ̀, àti àwọn tí ó jẹ́ ti àwọn ojútùú tirẹ̀ yẹ kí a mú kúrò ní àkókò;

⑤ Olùṣiṣẹ́ náà gbọ́dọ̀ ní ìwé àkọsílẹ̀ tàbí ìwé àkọsílẹ̀ pàtàkì kan, kí ó sì kíyèsí bí a ṣe ń ṣe àkọsílẹ̀ iṣẹ́ onírúurú fáfà, pàápàá jùlọ àwọn fáfà pàtàkì kan, àwọn fáfà ìgbóná gíga àti ìfúnpá gíga àti àwọn fáfà pàtàkì, títí kan àwọn ẹ̀rọ ìfiranṣẹ́ wọn. Ó yẹ kí a kíyèsí ìkùnà, ìtọ́jú, àwọn ẹ̀yà ìyípadà, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, àwọn ohun èlò wọ̀nyí ṣe pàtàkì fún olùṣiṣẹ́ fúnra rẹ̀, àwọn òṣìṣẹ́ àtúnṣe àti olùpèsè. Ṣètò àkọsílẹ̀ pàtàkì kan pẹ̀lú àwọn ẹrù iṣẹ́ tí ó ṣe kedere, èyí tí ó ṣe àǹfààní láti mú kí ìṣàkóso lágbára sí i.

Ààbò TWS


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-15-2022