Ní àkókò ẹlẹ́wà yìí tí a fi ń kí àtijọ́ àti kíkí tuntun káàbọ̀, a dúró ní ọwọ́ ara wa, a dúró ní oríta àkókò, a ń wo àwọn àkókò àti ìsàlẹ̀ ọdún tó kọjá, a sì ń retí àwọn àǹfààní aláìlópin ti ọdún tó ń bọ̀. Ní alẹ́ òní, ẹ jẹ́ kí a ṣí orí ẹlẹ́wà ti “Ayẹyẹ Ọdọọdún 2024” pẹ̀lú ìtara àti ẹ̀rín tó ga jùlọ!
Ní ríronú nípa ọdún tó kọjá, ó ti jẹ́ ọdún kan tí àwọn ìpèníjà àti àǹfààní ti ń wáyé. A ti ní ìrírí ìyípadà ọjà, a sì ti dojúkọ àwọn ìṣòro tí a kò tíì rí irú rẹ̀ rí, ṣùgbọ́n àwọn ìpèníjà wọ̀nyí ló ti mú kí ẹgbẹ́ wa lágbára sí i. Láti inú ayọ̀ ìdàgbàsókè iṣẹ́ náà sí òye tí a kò fi bẹ́ẹ̀ mọ̀ nípa iṣẹ́ ẹgbẹ́, gbogbo ìsapá ti yípadà sí ìmọ́lẹ̀ ìràwọ̀, tí ó ń tan ìmọ́lẹ̀ sí ọ̀nà wa síwájú. Ní alẹ́ òní, ẹ jẹ́ kí a tún gbé àwọn àkókò tí a kò lè gbàgbé rẹ́ padà kí a sì nímọ̀lára agbára ṣíṣiṣẹ́ papọ̀ nípasẹ̀ àwọn fídíò àti fọ́tò.
Láti ijó aláfẹ́fẹ́ sí orin àfẹ́fẹ́ ọkàn sí àwọn eré oníṣẹ̀dá, gbogbo àwọn alábàáṣiṣẹ́pọ̀ yóò di ìràwọ̀ lórí pèpéle, wọn yóò sì fi ẹ̀bùn àti ìtara tan ìmọ́lẹ̀ sí alẹ́ náà. Àwọn ayẹyẹ oríire tó dùn mọ́ni tún wà, ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀bùn ló ń dúró dè ọ́, kí oríire àti ayọ̀ lè máa bá gbogbo alábàáṣiṣẹ́pọ̀ rìn!
Pẹ̀lú ìrírí àti ìkórè ìgbà àtijọ́, a ó gbéra sí ọjọ́ iwájú tó gbòòrò pẹ̀lú ìṣísẹ̀ tó lágbára. Yálà ó jẹ́ àtúnṣe ìmọ̀ ẹ̀rọ, tàbí ìfẹ̀sí ọjà, yálà ó jẹ́ kíkọ́ ẹgbẹ́, tàbí ẹrù iṣẹ́ àwùjọ, a ó ṣiṣẹ́ papọ̀ láti ṣẹ̀dá ọ̀la tó dára jù.
Ààbò TWSpẹ̀lú ìrírí tó ju ogún ọdún lọ ní ṣíṣe àgbékalẹ̀ ìjókòó tó lágbáraàtọwọ labalábá, fọ́ọ̀fù ẹnu ọ̀nà, Y-straineràti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-16-2025
