• orí_àmì_02.jpg

TWS Valvụ fẹ́ kí o ní Keresimesi Ayọ̀

Bí àsìkò ìsinmi ṣe ń sún mọ́lé, TWS Valve fẹ́ lo àsìkò yìí láti fi ìfẹ́ ọkàn wa hàn gbogbo àwọn oníbàárà wa, àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ àti àwọn òṣìṣẹ́ wa. Ẹ kú ọdún Kérésìmesì sí gbogbo ènìyàn ní TWS Valve! Àsìkò ọdún yìí kì í ṣe àkókò ayọ̀ àti ìdàpọ̀ nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ àǹfàní fún wa láti ronú lórí àwọn àṣeyọrí àti ìpèníjà tí a ti dojú kọ ní ọdún tó kọjá.

 

Ní TWS Valve, a ní ìgbéraga láti pèsè àwọn ọ̀nà ìfàmọ́ra tó ga jùlọ tí ó bá àìní onírúurú àwọn oníbàárà wa mu. Bí a ṣe ń ṣe ayẹyẹ ayẹyẹ yìí, a dúpẹ́ lọ́wọ́ yín fún ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìtìlẹ́yìn yín. Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ yín ṣe pàtàkì púpọ̀, ó sì ń fún wa níṣìírí láti máa ṣe àtúnṣe àti mú àwọn ọjà àti iṣẹ́ wa sunwọ̀n sí i.

 

Àkókò Kérésìmesì ni àsìkò fífúnni ní ẹ̀bùn, a sì gbàgbọ́ nínú fífúnni ní ẹ̀bùn padà fún àwọn agbègbè tí wọ́n ń ṣètìlẹ́yìn fún wa. Ní ọdún yìí, TWS Valve ti kópa nínú onírúurú ayẹyẹ ìfẹ́, ó ń fi owó ṣètọrẹ fún àwọn àjọ ìbílẹ̀ àti láti ran àwọn aláìní lọ́wọ́. A gba gbogbo ènìyàn níyànjú láti gba ẹ̀mí fífúnni ní ẹ̀bùn nítorí pé ó ń mú kí ìṣọ̀kan àti àánú wà.

 

Bí a ṣe ń retí ọdún tuntun, inú wa dùn nípa àwọn àǹfààní tó wà níwájú wa. A ti pinnu láti mú kí àwọn ọjà wa pọ̀ sí i àti láti rí i dájú pé a wà ní iwájú nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ valve. Ẹgbẹ́ wa tó ya ara rẹ̀ sọ́tọ̀ ń gbìyànjú láti fún yín ní àwọn ojútùú tó dára jùlọ, a sì ń hára gàgà láti pín àwọn ìmọ̀ tuntun wa pẹ̀lú yín ní ọdún tó ń bọ̀.

 

Níkẹyìn, a fẹ́ kí ẹ̀yin àti àwọn olólùfẹ́ yín ní ọdún Kérésìmesì aláyọ̀ tí ó kún fún ayọ̀, àlàáfíà, àti ayọ̀. Kí àsìkò ìsinmi yìí mú ayọ̀ àti ayọ̀ wá fún yín, kí ọdún tuntun náà sì jẹ́ aláyọ̀ àti ìtẹ́lọ́rùn. Ẹ ṣeun fún jíjẹ́ ara ìdílé TWS Valve. A ń retí láti sìn yín ní ọjọ́ iwájú!

028

Awọn ọja akọkọ TWS pẹluàtọwọ labalábá,Fáìlì ẹnu ọ̀nà, Ṣàyẹ̀wò fáìfù, èéfín Y, fáìfù ìwọ̀n,ohun ìdènà ìfàsẹ̀yìnàti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Wọ́n sì ń lò ó fún ìpèsè omi, ìṣàn omi, iná mànàmáná, ilé iṣẹ́ kẹ́míkà epo rọ̀bì, iṣẹ́ irin, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Awọn alaye diẹ sii, o le ṣabẹwo si oju opo wẹẹbu wahttps://www.tws-valve.com


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-26-2024