• orí_àmì_02.jpg

Ààbò labalaba U-sókè lati Ààbò TWS

Fáìpù labalábá onígun mẹ́rin jẹ́ irú fáìpù pàtàkì kan tí a sábà máa ń lò ní onírúurú ilé iṣẹ́ láti ṣàkóso àti láti ṣàkóso ìṣàn omi. Ó jẹ́ ara ẹ̀ka àwọn fáìpù labalábá onígun mẹ́rin tí a fi rọ́bà ṣe, a sì mọ̀ ọ́n fún ìrísí àti iṣẹ́ rẹ̀ tó yàtọ̀. Àpilẹ̀kọ yìí fẹ́ ṣe àlàyé pípéye nípa fáìpù labalábá onígun mẹ́rin, tí ó ń dojúkọ àwọn ànímọ́ àti ìlò rẹ̀ pàtàkì.

 

Fáìlì labalábá onígun U jẹ́ irúàtọwọ labalaba ti o joko roba, èyí tí a fi àwòrán díìsì fáìlì onípele U ṣe àfihàn rẹ̀. Apẹẹrẹ yìí ń jẹ́ kí omi tó ń ṣàn jáde láìsí ìdíwọ́ gba inú fáìlì náà kọjá, èyí tí ó ń dín ìfúnpá kù àti dín agbára lílo kù. Ìjókòó rọ́bà lórí díìsì náà ń ṣe ìdáàbòbò tó lágbára, ó ń dènà ìjáde omi àti rírí i dájú pé fáìlì náà ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Àwọn fáìlì labalábá onípele U ni a sábà máa ń lò ní àwọn ipò tí pípa àti ìdìmú tó dájú bá pọndandan. Ó dára fún lílò pẹ̀lú onírúurú omi, títí bí omi, gáàsì àdánidá, epo rọ̀bì àti àwọn kẹ́míkà.

 

Ọ̀kan lára ​​àwọn ohun pàtàkì tí fáálù labalábá onígun mẹ́rin U ní ni ìrọ̀rùn àti ìrọ̀rùn rẹ̀ láti ṣiṣẹ́. Ó máa ń ṣí tàbí pa fáálùbá náà nípa yíyí fáálùbá náà ká ní igun 90-degree. A so fáálùbá náà pọ̀ mọ́ fáálùbá, èyí tí a fi ẹ̀rọ ìdènà, gíá tàbí actuator ń ṣiṣẹ́. Ìlànà yìí tó rọrùn yìí mú kí fáálù labalábá onígun mẹ́rin U rọrùn láti fi sori ẹrọ, ṣiṣẹ́ àti láti tọ́jú. Ní àfikún, ìwọ̀n kékeré fáálùbá náà mú kí ó dára fún fífi sori ẹrọ pẹ̀lú ààyè tó kéré.

 Fáìlì labalábá tó tóbi láti TWS, irú U, flange méjì, eccentric, concentric, sọ fún wa ohun tí o fẹ́.

Àwọn fóòfù labalábá onígun mẹ́rin tí a fi U ṣe ni a ń lò ní oríṣiríṣi ilé iṣẹ́, títí bí epo àti gáàsì, ìtọ́jú omi, ṣíṣe kẹ́míkà, ìṣẹ̀dá agbára àti HVAC. Nínú ilé iṣẹ́ epo àti gáàsì, a sábà máa ń lò ó nínú àwọn òpópó tí ń ṣàkóso ìṣàn epo rọ̀bì, gáàsì àdánidá, àti àwọn ọjà epo rọ̀bì mìíràn. Nínú àwọn ilé iṣẹ́ ìtọ́jú omi, àwọn fóòfù labalábá onígun mẹ́rin tí a fi U ṣe ni a ń lò láti ṣàkóso ìṣàn omi ní onírúurú ìlànà ìtọ́jú. Nínú àwọn ilé iṣẹ́ ìtọ́jú kẹ́míkà, a ń lo àwọn fóòfù láti ṣàkóso ìṣàn àwọn kẹ́míkà onírúru. Nínú àwọn ilé iṣẹ́ agbára, a ń lò ó láti ṣàkóso ìṣàn steam àti àwọn omi míràn. Nínú àwọn ètò HVAC, a ń lo àwọn fóòfù labalábá onígun mẹ́rin tí a fi U ṣe láti ṣàkóso ìṣàn afẹ́fẹ́ àti omi nínú àwọn ètò ìgbóná àti ìtútù.

 

Láti ṣàkópọ̀,àtọwọ labalaba U-apẹrẹjẹ́ fọ́ọ̀fù tó wọ́pọ̀ tí ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tí a ń lò ní onírúurú ilé iṣẹ́. Apẹrẹ díìsìkì onígun mẹ́rin àti ìjókòó rọ́bà rẹ̀ tó yàtọ̀ mú kí ó ní ìdènà tó lágbára àti ìṣàn omi tó rọrùn. Fọ́ọ̀fù náà rọrùn láti ṣiṣẹ́ àti láti tọ́jú, a sì ń lò ó dáadáa nínú àwọn ilé iṣẹ́ epo àti gáàsì, ìtọ́jú omi, ṣíṣe kẹ́míkà, ìṣẹ̀dá agbára àti HVAC. Yálà ó ń ṣàkóso ìṣàn omi, afẹ́fẹ́, epo tàbí kẹ́míkà, àwọn fọ́ọ̀fù labalábá onígun mẹ́rin ti fihàn pé ó jẹ́ ojútùú tó gbéṣẹ́ àti tó gbéṣẹ́.

 

Yato si eyi, Tianjin Tanggu Water Seal Valve Co., Ltd. jẹ àtọwọdá ijoko rirọ ti o ti ni ilọsiwaju ni imọ-ẹrọ ti o ṣe atilẹyin fun awọn ile-iṣẹ, awọn ọja naa jẹ àtọwọdá labalaba wafer ijoko rirọ, àtọwọdá labalaba lug, àtọwọdá labalaba concentric flange meji, àtọwọdá meji flange meji, àtọwọdá mejifọ́ọ̀fù labalábá tí kò yàtọ̀, àtọwọdá ìwọ̀n,àtọwọdá àyẹ̀wò àwo méjì wafer, Y-Strainer àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ní Tianjin Tanggu Water Seal Valve Co., Ltd., a ní ìgbéraga láti pèsè àwọn ọjà tó dára jùlọ tí ó bá àwọn ìlànà ilé-iṣẹ́ tó ga jùlọ mu. Pẹ̀lú onírúurú àwọn fáìlì àti àwọn ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀ wa, ẹ lè gbẹ́kẹ̀lé wa láti pèsè ojútùú pípé fún ètò omi yín. Kàn sí wa lónìí láti mọ̀ sí i nípa àwọn ọjà wa àti bí a ṣe lè ràn yín lọ́wọ́.

 


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-22-2024